Precision Monoblock Vernier Caliper Na Metric & Imperial Don Masana'antu
Stub Milling Machine Arbor
Wannan Monoblock Vernier caliper yana da taurare kuma ana sarrafa shi daga bakin karfe 4Cr13 don kyan gani da dorewa don amfani a cikin hadadden yanayin aiki. Tsarin karantawa na inji yana da babban abin dogaro.
Ma'auni
Rage | Ya sauke karatu | Lambar oda |
0-100mm | 0.02mm | 860-1173 |
0-150mm | 0.02mm | 860-1174 |
0-200mm | 0.02mm | 860-1175 |
0-300mm | 0.02mm | 860-1176 |
0-100mm | 0.05mm | 860-1177 |
0-150mm | 0.05mm | 860-1178 |
0-200mm | 0.05mm | 860-1179 |
0-300mm | 0.05mm | 860-1180 |
Inci
Rage | Ya sauke karatu | Lambar oda |
0-4" | 0.001" | 860-1181 |
0-6" | 0.001" | 860-1182 |
0-8" | 0.001" | 860-1183 |
0-12" | 0.001" | 860-1184 |
0-4" | 1/128" | 860-1185 |
0-6" | 1/128" | 860-1186 |
0-8" | 1/128" | 860-1187 |
0-12" | 1/128" | 860-1188 |
Metric & Inchi
Rage | Ya sauke karatu | Lambar oda |
0-100mm/4" | 0.02mm/0.001" | 860-1189 |
0-150mm/6" | 0.02mm/0.001" | 860-1190 |
0-200mm/8" | 0.02mm/0.001" | 860-1191 |
0-300mm/12" | 0.02mm/0.001" | 860-1192 |
0-100mm/4" | 0.02mm/1/128" | 860-1193 |
0-150mm/6" | 0.02mm/1/128" | 860-1194 |
0-200mm/8" | 0.02mm/1/128" | 860-1195 |
0-300mm/12" | 0.02mm/1/128" | 860-1196 |
Aikace-aikace
Ayyuka Don Monoblock Vernier Caliper:
Monoblock vernier caliper shine ainihin kayan aunawa tare da kammala karatun ko dai 0.02mm ko 0.05mm, yana ba da zaɓuɓɓukan auna da yawa waɗanda suka dace da daidaitattun buƙatu daban-daban a wuraren aiki daban-daban. A ƙasa akwai fasalulluka, amfani, da tsare-tsare don amfani da wannan ma'auni na vernier.
1. Babban Ma'aunin Ma'auni: The Monoblock vernier caliper yana ba da ma'auni tare da ko dai 0.02mm ko 0.05mm graduations, yana ba da madaidaicin ma'aunin ma'aunin da ya dace da masana'antu da masana'antu
2. sassan da stringent size bukatun.
Faɗin Ma'auni: Ko zabar 0.02mm ko 0.05mm graduation, Monoblock vernier caliper na iya rufe ma'auni da yawa, yana biyan bukatun ma'auni na abubuwa masu girma dabam.
3. Ƙarfafawa da Amincewa: Yawanci ƙera daga kayan aiki masu inganci, vernier caliper yana da ƙarfi kuma mai dorewa, yana riƙe da kwanciyar hankali akan amfani mai tsawo.
Amfani Don Monoblock Vernier Caliper:
1. Saita Ma'anar Sifili: Kafin amfani, saita ma'aunin vernier na vernier caliper zuwa sifili kuma tabbatar da daidaitawa daidai.
2. Aiki mai laushi: Yayin aunawa, rike ma'aunin vernier a hankali don guje wa ƙarin matsi ko haifar da nakasu ga abin da ake aunawa.
3 Ingantacciyar Karatu: Lokacin karanta sakamakon auna, tabbatar da cewa layin gani yana daidai da ma'auni na vernier don karanta daidaitattun karatun.
Kariya ga Monoblock Vernier Caliper:
1. Gujewa Hatsari: Kula don hana vernier caliper daga yin karo da abubuwa masu wuya yayin amfani don hana lalacewa ko shafar daidaiton ma'auni.
2. Kulawa Mai Kyau: A kai a kai tsaftace vernier caliper don kiyaye saman sa mai tsabta, kiyaye daidaito da aikin sa.
3. Gujewa Yin Amfani da Yawa: Duk da kammala karatunsa mai kyau, kauce wa wuce gona da iri don tsawaita rayuwar sabis na vernier caliper.
Amfani
Ingantaccen Sabis Mai Aminci
Wayleading Tools, mai kawo muku tasha ɗaya don yankan kayan aikin, na'urorin injin, kayan aunawa. A matsayin haɗin gwiwar masana'antu mai ƙarfi, muna ɗaukan girman kai a cikin Ingantaccen Sabis ɗinmu mai dogaro, wanda aka keɓance don biyan buƙatu iri-iri na abokan cinikinmu masu daraja. Danna Nan Don ƙarin
Kyakkyawan inganci
A Wayleading Tools, sadaukar da mu ga Kyakkyawan Inganci ya keɓe mu a matsayin babban ƙarfi a cikin masana'antar. A matsayin haɗin wutar lantarki, muna ba da nau'i-nau'i daban-daban na masana'antu na masana'antu, samar muku da mafi kyawun kayan aikin yankan, ma'auni na daidaitattun kayan aiki, da kayan aikin kayan aikin inji mai dogara.DannaAnan Don ƙarin
Farashin Gasa
Barka da zuwa Kayan aikin Wayleading, mai ba ku tasha ɗaya don yankan kayan aikin, kayan aunawa, na'urorin haɗi. Muna ɗaukar babban girman kai wajen bayar da Farashin Gasa a matsayin ɗaya daga cikin manyan fa'idodinmu.Danna Nan Don ƙarin
OEM, ODM, OBM
A Wayleading Tools, muna alfaharin bayar da cikakkiyar sabis na OEM (Mai Samar da Kayan Asali), ODM (Mai Samar da Kayan Kayan Asali), da OBM (Mai Samfuran Samfuran Nasa), don biyan buƙatu da ra'ayoyinku na musamman.Danna Nan Don ƙarin
Faɗin Iri
Barka da zuwa Kayan aikin Wayleading, makomarku gaba ɗaya don warware manyan hanyoyin masana'antu, inda muka ƙware a cikin kayan aikin yankan, kayan aunawa, da na'urorin kayan aikin injin. Babban fa'idarmu ta ta'allaka ne wajen bayar da ɗimbin samfura iri-iri, waɗanda aka keɓance su don biyan buƙatu daban-daban na abokan cinikinmu masu daraja.Danna Nan Don ƙarin
Magani
Goyon bayan sana'a:
Muna farin cikin zama mai ba da mafita ga ER collet. Muna farin cikin ba ku goyon bayan fasaha. Ko a lokacin tsarin tallace-tallacen ku ne ko kuma amfanin abokan cinikin ku, lokacin karɓar tambayoyin fasaha na ku, za mu magance tambayoyinku da sauri. Mun yi alkawarin ba da amsa a cikin sa'o'i 24 a ƙarshe, samar muku da mafita na fasaha.Danna Nan Don ƙarin
Sabis na Musamman:
Mun yi farin cikin ba ku ayyuka na musamman don ER collet. Za mu iya samar da sabis na OEM, samfuran masana'anta bisa ga zanenku; Ayyukan OBM, sanya samfuranmu tare da tambarin ku; da sabis na ODM, daidaita samfuran mu bisa ga buƙatun ƙirar ku. Duk wani keɓantaccen sabis ɗin da kuke buƙata, mun yi alƙawarin samar muku da mafita na ƙwararrun keɓancewa.Danna Nan Don ƙarin
Ayyukan horo:
Ko kai ne mai siyan samfuranmu ko mai amfani na ƙarshe, mun fi farin cikin samar da sabis na horo don tabbatar da yin amfani da samfuran da ka saya daga gare mu daidai. Kayan aikin mu na horo sun zo cikin takaddun lantarki, bidiyo, da tarurrukan kan layi, suna ba ku damar zaɓar zaɓi mafi dacewa. Daga buƙatar ku don horarwa zuwa samar da hanyoyinmu na horarwa, mun yi alkawarin kammala dukan tsari a cikin kwanaki 3Danna Nan Don ƙarin
Bayan-tallace-tallace Sabis:
Samfuran mu sun zo tare da lokacin sabis na bayan-tallace-tallace na watanni 6. A wannan lokacin, duk matsalolin da ba a haifar da su da gangan ba za a maye gurbinsu ko gyara su kyauta. Muna ba da goyan bayan sabis na abokin ciniki na kowane lokaci, muna kula da kowane tambayoyin amfani ko gunaguni, tabbatar da samun ƙwarewar siye mai daɗi.Danna Nan Don ƙarin
Zane Magani:
Ta hanyar samar da samfuran ƙirar ƙirar ku (ko taimakawa wajen ƙirƙirar zane na 3D idan babu), ƙayyadaddun kayan aiki, da cikakkun bayanan injinan da aka yi amfani da su, ƙungiyar samfuranmu za ta keɓance mafi dacewa shawarwari don yankan kayan aikin, na'urorin haɗi, da na'urori masu aunawa, da ƙirƙira ingantattun hanyoyin sarrafa injin. na ka.Danna Nan Don ƙarin
Shiryawa
Kunshe a cikin akwatin filastik. Sa'an nan kuma cushe a cikin akwatin waje. Yana iya zama da kyau kare damonoblock vernier caliper.
Hakanan ana maraba da tattara kaya na musamman.
Kuna buƙatar OEM, OBM, ODM ko tattarawar tsaka tsaki don samfuran ku?
● Sunan kamfanin ku da bayanin tuntuɓar ku don amsa da sauri da kuma daidai.
Ƙarin, muna gayyatar ku don neman samfurori don gwaji mai inganci.