MCLN Mai Riƙe Kayan Aikin Juya Fihirisa Tare da Hannun Dama da Hagu

Kayayyaki

MCLN Mai Riƙe Kayan Aikin Juya Fihirisa Tare da Hannun Dama da Hagu

samfur_icon_img
samfur_icon_img
samfur_icon_img
samfur_icon_img

Muna maraba da ku da kyau don bincika gidan yanar gizon mu kuma gano mai riƙe kayan aikin jujjuyawa.
Mun yi farin cikin ba ku samfurori na kyauta don gwajin mariƙin kayan aiki mai ƙima, kuma muna nan don samar muku da sabis na OEM, OBM, da ODM.

A ƙasa akwai ƙayyadaddun samfurdomin:
● Hannun Riko: Hagu da dama
● Saka Daidaituwa: CNMG, CNMA, CNMM
● Saka Hanyar Riƙe: Screw, Manne
● Coolant Ta: A'a
● Rake: Mara kyau

Idan kuna da wasu tambayoyi ko kuna son yin tambaya game da farashi, da fatan kar a yi shakka a tuntuɓe mu.

Ƙayyadaddun bayanai

Mun ji daɗin cewa kuna sha'awar ma'aunin kayan aikin mu mai ƙididdigewa. Ana amfani da mariƙin jujjuya mai ma'ana ta MCLN a cikin jujjuya ayyuka, tare da ƙirar ƙira mai maye gurbin da nufin haɓaka ingancin injina da yanke inganci.

girman

Girman Ma'auni

MISALI A B F G Saka Hannun Dama Hannun Hagu
Saukewa: MCLNR/L2020K12 20 20 25 125 CN *** 1204 660-7014 660-7022
Saukewa: MCLNR/L2520M12 20 20 25 150 CN *** 1204 660-7015 660-7023
Saukewa: MCLNR/L2525M12 25 25 32 150 CN *** 1204 660-7016 660-7024
Saukewa: MCLNR/L2525M16 25 25 32 150 Saukewa: CN*1606 660-7017 660-7025
Saukewa: MCLNR/L3225P16 25 32 32 170 Saukewa: CN*1606 660-7018 660-7026
Saukewa: MCLNR/L3232P16 32 32 40 170 Saukewa: CN*1606 660-7019 660-7027
Saukewa: MCLNR/L3232P19 32 32 40 170 CN**1906 660-7020 660-7028
Saukewa: MCLNR/L4040R19 40 40 50 200 CN**1906 660-7021 660-7029

Girman Inci

MISALI A B F G Saka Hannun Dama Hannun Hagu
MCLNR/L12-4B 0.75 0.75 1.00 4.5 Bayani: CN*432 660-7030 660-7040
MCLNR/L12-4C 0.75 0.75 1.00 5.0 Bayani: CN*432 660-7031 660-7041
MCLNR/L16-4C 1.00 1.00 1.25 5.0 Bayani: CN*432 660-7032 660-7042
MCLNR/L16-4D 1.00 1.00 1.25 6.0 Bayani: CN*432 660-7033 660-7043
MCLNR/L20-4E 1.25 1.25 1.25 7.0 Bayani: CN*432 660-7034 660-7044
MCLNR/L24-4F 1.50 1.50 1.25 8.0 Bayani: CN*432 660-7035 660-7045
MCLNR/L16-5C 1.00 1.00 1.25 6.0 CN**543 660-7036 660-7046
MCLNR/L16-5D 1.25 1.25 1.25 7.0 CN**543 660-7037 660-7047
MCLNR/L20-5E 1.25 1.25 1.25 7.0 CN**543 660-7038 660-7048
MCLNR/L20-6E 1.25 1.25 1.5 7.0 Bayani: CN*632 660-7039 660-7049

Aikace-aikace

Ayyuka Don Rikon Kayan Aikin Juya Fihirisa:

Babban aikin na MCLN Mai riƙe kayan aikin Juyawa shine don tallafawa yankan abubuwan da aka saka da ba da damar masu aiki don sauƙin sauyawa da daidaita kayan aikin don ɗaukar buƙatun injin daban-daban da kayan aiki. Yana riƙe da abubuwan da aka saka don tabbatar da yanke daidaito da kwanciyar hankali yayin ayyuka.

Amfani Don Rikon Kayan Aikin Juya Fihirisa:

1. Saka Shigarwa:Fara da zaɓar nau'in sakawa da ya dace da ƙayyadaddun bayanai. Shigar da abin da aka saka akan mariƙin kayan aiki ta amfani da sukurori ko na'urorin ɗaurewa.

2. Daidaita Matsayi:Daidaita matsayi da kusurwar kayan aiki kamar yadda ake buƙata don tabbatar da haɗin kai mai kyau tare da kayan aikin.

3. Aminta da Kayan aikin:Tabbatar cewa kayan aikin yana damke amintacce don hana motsi ko sassautawa yayin injina.

4. Ayyukan Injiniya:Sanya MCLN Haɗaɗɗen Kayan Aikin Juya Mai ƙididdigewa akan wurin kayan aikin lathe kuma fara ayyukan injina.

Hattara Don Mai Rike Kayan Aikin Juya Fihirisa:

1. Zaɓin Kayan aiki:Zaɓi abubuwan da ake sakawa dangane da tauri da siffar kayan aikin don gujewa lalacewa da wuri ko ƙarancin ingancin injina.

2. Amintattun Abubuwan Sakawa:Kafin kowane amfani, tabbatar da cewa an shigar da abubuwan da aka shigar amintacce don hana su wargajewa ko lalacewa yayin ayyuka masu sauri.

3. Ayyukan Tsaro:Dakatar da ayyuka da amfani da dacewa kayan kariya na sirri kamar safar hannu da tabarau lokacin canza ko daidaita kayan aikin don tabbatar da amincin ma'aikaci.

4. Dubawa akai-akai:Bincika kayan aiki lokaci-lokaci da masu riƙewa don lalacewa kuma la'akari da sauyawa ko gyara kamar yadda ya cancanta don kiyaye ingancin injina da inganci.

Amfani

Ingantaccen Sabis Mai Aminci
Wayleading Tools, mai kawo muku tasha ɗaya don yankan kayan aikin, na'urorin injin, kayan aunawa. A matsayin haɗin gwiwar masana'antu mai ƙarfi, muna ɗaukan girman kai a cikin Ingantaccen Sabis ɗinmu mai dogaro, wanda aka keɓance don biyan buƙatu iri-iri na abokan cinikinmu masu daraja. Danna Nan Don ƙarin

Kyakkyawan inganci
A Wayleading Tools, sadaukar da mu ga Kyakkyawan Inganci ya keɓe mu a matsayin babban ƙarfi a cikin masana'antar. A matsayin haɗin wutar lantarki, muna ba da nau'i-nau'i daban-daban na masana'antu na masana'antu, samar muku da mafi kyawun kayan aikin yankan, ma'auni na daidaitattun kayan aiki, da kayan aikin kayan aikin inji mai dogara.DannaAnan Don ƙarin

Farashin Gasa
Barka da zuwa Kayan aikin Wayleading, mai ba ku tasha ɗaya don yankan kayan aikin, kayan aunawa, na'urorin haɗi. Muna ɗaukar babban girman kai wajen bayar da Farashin Gasa a matsayin ɗaya daga cikin manyan fa'idodinmu.Danna Nan Don ƙarin

OEM, ODM, OBM
A Wayleading Tools, muna alfaharin bayar da cikakkiyar sabis na OEM (Mai Samar da Kayan Asali), ODM (Mai Samar da Kayan Kayan Asali), da OBM (Mai Samfuran Samfuran Nasa), don biyan buƙatu da ra'ayoyinku na musamman.Danna Nan Don ƙarin

Faɗin Iri
Barka da zuwa Kayan aikin Wayleading, makomarku gaba ɗaya don warware manyan hanyoyin masana'antu, inda muka ƙware a cikin kayan aikin yankan, kayan aunawa, da na'urorin kayan aikin injin. Babban fa'idarmu ta ta'allaka ne wajen bayar da ɗimbin samfura iri-iri, waɗanda aka keɓance su don biyan buƙatu daban-daban na abokan cinikinmu masu daraja.Danna Nan Don ƙarin

Abubuwan da suka dace

Abun Daidaitawa

Shigar da ta dace:CNMG/CNMM

Magani

Goyon bayan sana'a:
Muna farin cikin zama mai ba da mafita ga ER collet. Muna farin cikin ba ku goyon bayan fasaha. Ko a lokacin tsarin tallace-tallacen ku ne ko kuma amfanin abokan cinikin ku, lokacin karɓar tambayoyin fasaha na ku, za mu magance tambayoyinku da sauri. Mun yi alkawarin ba da amsa a cikin sa'o'i 24 a ƙarshe, samar muku da mafita na fasaha.Danna Nan Don ƙarin

Sabis na Musamman:
Mun yi farin cikin ba ku ayyuka na musamman don ER collet. Za mu iya samar da sabis na OEM, samfuran masana'anta bisa ga zanenku; Ayyukan OBM, sanya samfuranmu tare da tambarin ku; da sabis na ODM, daidaita samfuran mu bisa ga buƙatun ƙirar ku. Duk wani keɓantaccen sabis ɗin da kuke buƙata, mun yi alƙawarin samar muku da mafita na ƙwararrun keɓancewa.Danna Nan Don ƙarin

Ayyukan horo:
Ko kai ne mai siyan samfuranmu ko mai amfani na ƙarshe, mun fi farin cikin samar da sabis na horo don tabbatar da yin amfani da samfuran da ka saya daga gare mu daidai. Kayan aikin mu na horo sun zo cikin takaddun lantarki, bidiyo, da tarurrukan kan layi, suna ba ku damar zaɓar zaɓi mafi dacewa. Daga buƙatar ku don horarwa zuwa samar da hanyoyinmu na horarwa, mun yi alkawarin kammala dukan tsari a cikin kwanaki 3Danna Nan Don ƙarin

Bayan-tallace-tallace Sabis:
Samfuran mu sun zo tare da lokacin sabis na bayan-tallace-tallace na watanni 6. A wannan lokacin, duk matsalolin da ba a haifar da su da gangan ba za a maye gurbinsu ko gyara su kyauta. Muna ba da goyan bayan sabis na abokin ciniki na kowane lokaci, muna kula da kowane tambayoyin amfani ko gunaguni, tabbatar da samun ƙwarewar siye mai daɗi.Danna Nan Don ƙarin

Zane Magani:
Ta hanyar samar da samfuran ƙirar ƙirar ku (ko taimakawa wajen ƙirƙirar zane na 3D idan babu), ƙayyadaddun kayan aiki, da cikakkun bayanan injinan da aka yi amfani da su, ƙungiyar samfuranmu za ta keɓance mafi dacewa shawarwari don yankan kayan aikin, na'urorin haɗi, da na'urori masu aunawa, da ƙirƙira ingantattun hanyoyin sarrafa injin. na ka.Danna Nan Don ƙarin

Shiryawa

Kunshe a cikin akwatin filastik. Sa'an nan kuma cushe a cikin akwatin waje. Yana iya zama da kyau yana kare mai riƙe kayan aikin jujjuyawa mai ƙididdigewa. Hakanan ana maraba da tattara kaya na musamman.

1
2
3

  • Na baya:
  • Na gaba:

  •  

    Da fatan za a tuntuɓe mu don ƙarin bayani. Don taimaka muku yadda ya kamata, Da fatan za a ba da cikakkun bayanai masu zuwa:
    ● Samfuran ƙayyadaddun samfur da ƙimantan adadin da kuke buƙata.
    Kuna buƙatar OEM, OBM, ODM ko tattarawar tsaka tsaki don samfuran ku?
    ● Sunan kamfanin ku da bayanin tuntuɓar ku don amsa da sauri da kuma daidai.
    Ƙarin, muna gayyatar ku don neman samfurori don gwaji mai inganci.
    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana